โปรแกรมบอล ตารางบอล สรุปผลฟุตบอล

 ตารางบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
เวลา
สด
ทีมแข่งขัน
ราคา
HT
FT
ถ่ายทอดสด
สถิติ
18:30
 
อาร์เซน่อล (1)
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (3)
 
??
??
21:00
 
คริสตัล พาเลซ (16)
เชลซี (7)
 
??
??
21:00
 
ฟูแล่ม (6)
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (10)
 
??
??
21:00
 
บอร์นมัธ เอเอฟซี (12)
เบรนท์ฟอร์ด (9)
 
??
??
21:00
 
เซาแธมป์ตัน (14)
เอฟเวอร์ตัน (13)
 
??
??
21:00
 
ลิเวอร์พูล (8)
ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน (4)
 
??
??
23:30
 
เวสต์แฮมยูไนเต็ด (18)
วูล์ฟแฮมป์ตัน (17)
 
??
??
 ตารางบอล ลาลีกา สเปน
เวลา
สด
ทีมแข่งขัน
ราคา
HT
FT
ถ่ายทอดสด
สถิติ
19:00
 
กาดิซ (19)
บียาร์เรอัล (6)
 
??
??
21:15
 
เกตาเฟ่ (14)
เรอัล บายาโดลิด (18)
 
??
??
23:30
 
เซบีย่า (15)
แอตเลติโก้ มาดริด (7)
 
??
??
02:00
 
มายอร์ก้า (10)
บาร์เซโลน่า (2)
 
??
??
 ตารางบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี
เวลา
สด
ทีมแข่งขัน
ราคา
HT
FT
ถ่ายทอดสด
สถิติ
20:00
 
นาโปลี (1)
โตริโน่ (9)
 
??
??
23:00
 
อินเตอร์ มิลาน (7)
เอเอส โรม่า (6)
 
??
??
01:45
 
เอ็มโปลี (14)
เอซี มิลาน (5)
 
??
??
 ตารางบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน
เวลา
สด
ทีมแข่งขัน
ราคา
HT
FT
ถ่ายทอดสด
สถิติ
20:30
 
โคโลญจน์ (9)
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (2)
 
??
??
20:30
 
โวล์ฟสบวร์ก (17)
สตุ๊ตการ์ต (16)
 
??
??
20:30
 
แอร์เบ ไลป์ซิก (12)
เฟาเอฟแอล โบคุ่ม (18)
 
??
??
20:30
 
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (7)
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน (1)
 
??
??
20:30
 
ไฟร์บวร์ก (3)
เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 (8)
 
??
??
23:30
 
แวร์เดอร์ เบรเมน (10)
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค (6)
 
??
??
 ตารางบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส
เวลา
สด
ทีมแข่งขัน
ราคา
HT
FT
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:00
 
สตารส์บูร์ก (18)
แรนส์ (8)
 
??
??
02:00
 
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (1)
นีซ (13)
 
??
??
 ตารางบอล เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
เวลา
สด
ทีมแข่งขัน
ราคา
HT
FT
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:30
 
เอสซี คัมบูร์ (17)
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น (1)
 
??
??
23:45
 
โกรนิงเก้น (12)
อาแซด อัลค์มาร์ (3)
 
??
??
01:00
 
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม (2)
โก อเฮด อีเกิ้ลส์ (13)
 
??
??
02:00
 
เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด (5)
วิเทสส์ อาร์นเฮม (14)
 
??
??
 ตารางบอล พรีเมียร์ชิพ สกอตแลนด์
เวลา
สด
ทีมแข่งขัน
ราคา
HT
FT
ถ่ายทอดสด
สถิติ
18:30
 
ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี (3)
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (2)
 
??
??
21:00
 
เซนต์ เมียร์เรน (4)
ลิฟวิงสตัน (5)
 
??
??
21:00
 
ดันดี ยูไนเต็ด (12)
เซนต์ จอห์นสโตน (9)
 
??
??
21:00
 
อเบอร์ดีน (7)
คิลมาร์น็อค (11)
 
??
??
21:00
 
เซลติก (1)
มาเธอร์เวลล์ (8)
 
??
??
21:00
 
รอสส์ เคาน์ตี้ (10)
ฮิเบอร์เนี่ยน (6)
 
??
??
 ตารางบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
เวลา
สด
ทีมแข่งขัน
ราคา
HT
FT
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:30
 
วิเซล่า (15)
ปอร์ติโมเนนเซ่ (4)
 
??
??
00:00
 
จีดี ชาเวซ (11)
เอสโตริล (7)
 
??
??
02:30
 
วิตอเรีย กิมาไรส์ (9)
เบนฟิก้า (1)
 
??
??
 ตารางบอล ไทยลีก (T1)
เวลา
สด
ทีมแข่งขัน
ราคา
HT
FT
ถ่ายทอดสด
สถิติ
18:00
 
นครราชสีมา เอฟซี (8)
ขอนแก่น ยูไนเต็ด (11)
 
??
??
18:30
 
โปลิศ เทโร เอฟซี (15)
ลำพูน วอร์ริเออร์ (14)
 
??
??
19:00
 
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด (4)
สุโขทัย เอฟซี (12)
 
??
??
19:30
 
บางกอกกล๊าส เอฟซี (7)
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด (10)
 
??
??
 ตารางบอล ไทยลีก2 (T2)
เวลา
สด
ทีมแข่งขัน
ราคา
HT
FT
ถ่ายทอดสด
สถิติ
17:30
 
สมุทรปราการ ซิตี้ (17)
แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี (9)
 
??
??
18:00
 
ราชประชา เอฟซี (12)
สุพรรณบุรี เอฟซี (5)
 
??
??
18:30
 
เชียงใหม่ เอฟซี (10)
กระบี่ เอฟซี (16)
 
??
??
19:00
 
อุดรธานี (18)
เกษตรศาสตร์ เอฟซี (15)
 
??
??
 ตารางบอล เอฟเอ คัพ อังกฤษ
เวลา
สด
ทีมแข่งขัน
ราคา
HT
FT
ถ่ายทอดสด
สถิติ
18:30
 
คอร์นตัน ทาวน์
เอเอฟซี ฟิลด์ (ENGCN-4)
 
??
??
20:00
 
Anstey Nomads
Shefford Town Campton
 
??
??
21:00
 
อัลเวเชิร์ช (ENG-SCE-16)
นูเนียตัน โบโรห์ (ENG-SCE-2)
 
??
??
21:00
 
แบมเบอร์ ไบร์ท (ENG-NPR-11)
บักซ์ตัน เอฟซี (ENGCN-20)
 
??
??
21:00
 
บานบุรี ยูไนเต็ด (ENGCN-2)
เบิร์กแฮมสเตด ทาวน์
 
??
??
21:00
 
บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด (ENG-SCE-7)
บอสตัน ยูไนเต็ด (ENGCN-17)
 
??
??
21:00
 
บาธ ซิตี้ (ENGCS-6)
เซเวนโนคส์ ทาวน์
 
??
??
21:00
 
Beckenham Town
Binfield
 
??
??
21:00
 
บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ (ENGRYM-12)
บิ๊กเกรซเวด ทาวน์
 
??
??
21:00
 
คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี (ENGRYM-17)
ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ (ENGCS-2)
 
??
??
21:00
 
Cheshunt (ENGCS-23)
คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ (ENGCN-5)
 
??
??
21:00
 
เชสเตอร์ เอฟซี (ENGCN-13)
Hanley Town
 
??
??
21:00
 
ชอร์เล่ย์ เอฟซี (ENGCN-10)
บลายท์ สปราตันส์ (ENGCN-21)
 
??
??
21:00
 
โคลวิลล์ ทาวน์ (ENG-SCE-3)
AFC Sudbury
 
??
??
21:00
 
ดัลลิช แฮมเลต (ENGCS-19)
โฟล์คสโตน อินวิคต้า (ENGRYM-11)
 
??
??
21:00
 
เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ (ENG-NPR-12)
วอคโซป ทาวน์
 
??
??
21:00
 
กลูเซสเตอร์ ซิตี้ (ENGCN-15)
เมอร์ธีร์ทาวน์ (ENG-SPR-11)
 
??
??
21:00
 
Hanwell Town (ENG-SPR-4)
เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด (ENGCS-1)
 
??
??
21:00
 
เฮนดอน (ENG-SPR-20)
Herne Bay (ENGRYM-22)
 
??
??
21:00
 
เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช (ENGRYM-1)
เบรนทรี ทาวน์ (ENGCS-8)
 
??
??
21:00
 
ไฮด์ เอฟซี (ENG-NPR-1)
ดาร์ลิงตัน (ENGCN-3)
 
??
??
21:00
 
คิงส์ ลินน์ (ENGCN-1)
เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ (ENGCN-19)
 
??
??
21:00
 
เมโทรโพลิแทน โปลิศ (ENG-SPR-9)
ชิพเพนแฮม ทาวน์ (ENGCS-12)
 
??
??
21:00
 
อ็อกฟอร์ด ซิติ้ (ENGCS-11)
Plymouth Parkway (ENG-SPR-21)
 
??
??
21:00
 
ปีเตอร์โบโรสปอร์ต (ENGCN-12)
เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ (ENGCS-16)
 
??
??
21:00
 
รอมฟอร์ด
เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ (ENGCS-3)
 
??
??
21:00
 
สการ์โบโรห์ (ENGCN-6)
ครูซอน แอชตัน เอฟซี (ENGCN-9)
 
??
??
21:00
 
เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี (ENG-NPR-3)
มาร์สค์ ยูไนเต็ด (ENG-NPR-8)
 
??
??
21:00
 
เซนต์ อีฟส์ ทาวน์ (ENG-SCE-8)
เชสทาวน์
 
??
??
21:00
 
สต็อคบริดจ์
Ashington
 
??
??
21:00
 
สวินดอน ซูเปอร์มารีน (ENG-SPR-5)
ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ (ENGCS-21)
 
??
??
21:00
 
ทอนตัน ทาวน์ (ENGCS-14)
Walton Hersham
 
??
??
21:00
 
Three Bridges
เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด (ENGCN-16)
 
??
??
21:00
 
เวสตัน ซูปเปอร์ มารี (ENG-SPR-1)
Helston Athletic
 
??
??
21:00
 
เวย์เม้าท์ (ENGCS-24)
เวลลิ่ง ยูไนเต็ด (ENGCS-5)
 
??
??
21:00
 
วอร์ทติ้ง (ENGCS-4)
อีสต์บอร์น โบโรห์ (ENGCS-13)
 
??
??
21:00
 
เยท ทาวน์ (ENG-SPR-22)
แบรคเนล์ล ทาวน์ (ENG-SPR-13)
 
??
??
21:00
 
คลิททีโร
Bury AFC
 
??
??
21:00
 
แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ (ENGCS-17)
พอลตัน โรเวอร์
 
??
??
 ตารางบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า
เวลา
สด
ทีมแข่งขัน
ราคา
HT
FT
ถ่ายทอดสด
สถิติ
03:00
 
เซาเปาโล (BRAD1-9)
อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล (ECUD1a-2)
 
??
??
 ตารางบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
เวลา
สด
ทีมแข่งขัน
ราคา
HT
FT
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
 
โคเวนทรี ซิตี้ (24)
มิดเดิลสโบรห์ (22)
 
??
??
21:00
 
เร้ดดิ้ง (3)
ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ (23)
 
??
??
21:00
 
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (1)
เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (17)
 
??
??
21:00
 
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ (18)
เบิร์นลี่ย์ (4)
 
??
??
21:00
 
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน (21)
สวอนซี ซิตี้ (16)
 
??
??
21:00
 
แบล็คพูล (19)
นอริช ซิตี้ (2)
 
??
??
21:00
 
บริสตอล ซิตี้ (9)
ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส (6)
 
??
??
21:00
 
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (7)
มิลล์วอลล์ (13)
 
??
??
21:00
 
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด (8)
วีแกน แอธเลติก (12)
 
??
??
21:00
 
ซันเดอร์แลนด์ (5)
เพรสตัน นอร์ท เอนด์ (15)
 
??
??
 ตารางบอล ลีกวัน อังกฤษ
เวลา
สด
ทีมแข่งขัน
ราคา
HT
FT
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
 
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด (7)
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ (11)
 
??
??
21:00
 
พอร์ทเวล (15)
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ (4)
 
??
??
21:00
 
ฟลีตวู้ด ทาวน์ (14)
บาร์นสลีย์ (5)
 
??
??
21:00
 
อิปสวิช ทาวน์ (2)
พอร์ทสมัธ (3)
 
??
??
21:00
 
เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ (10)
บริสตอล โรเวอร์ส (21)
 
??
??
21:00
 
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ (13)
มอร์แคมบ์ (23)
 
??
??
21:00
 
โบลตัน วอนเดอเรอส์ (6)
ลินคอล์น ซิตี้ (12)
 
??
??
21:00
 
มิลตัน คียนส์ ดอนส์ (18)
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด (8)
 
??
??
21:00
 
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส (17)
พลีมัธ อาร์ไกล์ (1)
 
??
??
21:00
 
ชาร์ลตัน แอธเลติก (16)
อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด (19)
 
??
??
21:00
 
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน (24)
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส (22)
 
??
??
21:00
 
เชลแน่ม ทาวน์ (20)
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ (9)
 
??
??
 ตารางบอล ลีกทู อังกฤษ
เวลา
สด
ทีมแข่งขัน
ราคา
HT
FT
ถ่ายทอดสด
สถิติ
19:00
 
ฮาโรเกต ทาวน์ (19)
แบรดฟอร์ด ซิตี้ (7)
 
??
??
21:00
 
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด (8)
ครูว์ อเล็กซานดร้า (11)
 
??
??
21:00
 
ซอลฟอร์ด ซิตี้ (5)
กริมสบี้ ทาวน์ (12)
 
??
??
21:00
 
สต็อคพอร์ท เคาน์ตี (17)
วอลซอลล์ (15)
 
??
??
21:00
 
เอเอฟซี วิมเบิลดัน (16)
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (21)
 
??
??
21:00
 
จิลลิ่งแฮม (20)
ซัตตั้น ยูไนเต็ด (13)
 
??
??
21:00
 
สวินดอน ทาวน์ (9)
นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ (2)
 
??
??
21:00
 
คราวเลย์ ทาวน์ (22)
สตีฟเนจ โบโรห์ (3)
 
??
??
21:00
 
เลย์ตัน โอเรียนท์ (1)
นิวพอร์ต เคาน์ตี้ (18)
 
??
??
21:00
 
ทรานเมียร์ โรเวอร์ (14)
บาร์โรว์ (4)
 
??
??
21:00
 
โรชเดล (23)
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส (10)
 
??
??
 ตารางบอล คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ
เวลา
สด
ทีมแข่งขัน
ราคา
HT
FT
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
 
อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ (20)
วีลด์สโตน เอฟซี (8)
 
??
??
21:00
 
บาร์เน็ต (10)
ยอร์ค ซิตี้ (9)
 
??
??
21:00
 
เชสเตอร์ฟิลด์ (1)
ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด (18)
 
??
??
21:00
 
ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี (13)
ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ (12)
 
??
??
21:00
 
ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น (22)
วอคกิ้ง (7)
 
??
??
21:00
 
เกทส์เฮด (17)
อีสต์ไลก์ (11)
 
??
??
21:00
 
น็อตต์สเคาน์ตี้ (3)
อัลทริงแคม (23)
 
??
??
21:00
 
โอลด์แฮม แอทเลติก (15)
เร็กซ์แฮม (2)
 
??
??
21:00
 
โซลิฮัลล์ มอร์ (6)
บรอมลีย์ (5)
 
??
??
21:00
 
เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด (14)
เยโอวิล ทาวน์ (19)
 
??
??
21:00
 
ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด (24)
สคันธอร์ป ยูไนเต็ด (21)
 
??
??
23:20
 
บอร์แฮม วู๊ด (4)
เมดสโตน ยูไนเต็ด (16)
 
??
??
 ตารางบอล เซกุนด้า ดิวิชั่น สเปน
เวลา
สด
ทีมแข่งขัน
ราคา
HT
FT
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:15
 
มิรานเดส (19)
ลาส พัลมาส (1)
 
??
??
21:15
 
ราซิ่ง ซานตานเดร์ (21)
มาลาก้า (22)
 
??
??
23:30
 
อันดอร์ราซีเอฟ (10)
เลบานเต้ (11)
 
??
??
02:00
 
บียาร์เรอัล บี (8)
บูร์โกส ซีเอฟ (7)
 
??
??
 ตารางบอล กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี
เวลา
สด
ทีมแข่งขัน
ราคา
HT
FT
ถ่ายทอดสด
สถิติ
19:00
 
โมเดน่า (18)
เรจจิน่า (1)
 
??
??
19:00
 
บารี (4)
เบรสชา (2)
 
??
??
19:00
 
กาญารี่ (6)
เอซี เวนิช (16)
 
??
??
19:00
 
ปาแลร์โม่ (14)
ซุดติโรล อัลโต้ (15)
 
??
??
19:00
 
ชิตตาเดลล่า (12)
แตร์นาน่า (7)
 
??
??
19:00
 
ปาร์ม่า (8)
โฟรซิโนเน่ (3)
 
??
??
19:00
 
สปอล (9)
เจนัว (5)
 
??
??
21:15
 
เปรูจา (17)
ปิซ่า (20)
 
??
??
 ตารางบอล บุนเดสลีกา2 เยอรมัน
เวลา
สด
ทีมแข่งขัน
ราคา
HT
FT
ถ่ายทอดสด
สถิติ
18:00
 
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (6)
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ (14)
 
??
??
18:00
 
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (17)
เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น (15)
 
??
??
18:00
 
โฮลสไตน์ คีล (8)
ฮันซ่า รอสต๊อค (9)
 
??
??
01:30
 
ซังค์ เพาลี (12)
ไฮน์เดนเฮลม์ (5)
 
??
??
 ตารางบอล เยอรมันลีกา 3
เวลา
สด
ทีมแข่งขัน
ราคา
HT
FT
ถ่ายทอดสด
สถิติ
19:00
 
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) (18)
ทีเอสวี 1860 มิวนิค (2)
 
??
??
19:00
 
เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก (12)
เฮลเลนเชอร์ เอฟซี (16)
 
??
??
19:00
 
เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก (1)
เอสซี เวิร์ล (17)
 
??
??
19:00
 
ซาบรุคเค่น (4)
เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) (3)
 
??
??
19:00
 
เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ (19)
ดินาโม เดรสเดน (5)
 
??
??
19:00
 
วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค (13)
เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม (6)
 
??
??
 ตารางบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส
เวลา
สด
ทีมแข่งขัน
ราคา
HT
FT
ถ่ายทอดสด
สถิติ
20:00
 
แซงต์ เอเตียน (18)
เกรอน็อบล์ (9)
 
??
??
00:00
 
อานซี (15)
บาสเตีย (8)
 
??
??
00:00
 
ชามัวร์ นิออร์ท (20)
แก็งก็อง (5)
 
??
??
00:00
 
วาล็องเซียนส์ (7)
โซโชซ์ (1)
 
??
??
00:00
 
นีมส์ (17)
ปารีส เอฟซี (12)
 
??
??
00:00
 
โรเดซ อเวรอน (16)
อาเมียงส์ (4)
 
??
??
00:00
 
ก็อง (6)
เกววีลย์ อูแอส (19)
 
??
??
00:00
 
เม็ตซ์ (10)
ปัว เอฟซี (14)
 
??
??
00:00
 
ดิฌง (11)
เลอ อาฟร์ (2)
 
??
??
 ตารางบอล แชมเปี้ยนชิพ สกอตแลนด์
เวลา
สด
ทีมแข่งขัน
ราคา
HT
FT
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
 
ฮามิลตัน อคาเดมิคัล (8)
ดันดี (5)
 
??
??
21:00
 
อายร์ ยูไนเต็ด (2)
อินเวอร์เนสส์ (4)
 
??
??
21:00
 
แพททริค ทริสเทล (1)
กรีน็อค มอร์ตัน (7)
 
??
??
21:00
 
โคฟ เรนเจอร์ (9)
อาร์บรอท (10)
 
??
??
21:00
 
ควีนส์ ปาร์ค (3)
เรธโรเวอร์ส (6)
 
??
??
 ตารางบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า
เวลา
สด
ทีมแข่งขัน
ราคา
HT
FT
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:00
 
ดับบริวเอสจี วัตเท่น (7)
ราปิด เวียนนา (8)
 
??
??
22:00
 
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก (1)
แอลเอเอสเค ลินซ์ (3)
 
??
??
22:00
 
ออสเตรีย ลัสเตนัว (5)
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี (6)
 
??
??
 ตารางบอล ออสเตรีย ดิวิชั่น 1
เวลา
สด
ทีมแข่งขัน
ราคา
HT
FT
ถ่ายทอดสด
สถิติ
19:30
 
เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ (7)
เอฟซี ไลเฟริ่ง (14)
 
??
??
19:30
 
กราเซอร์ เอเค (6)
สตวร์ม กราซ (เยาวชน) (11)
 
??
??
19:30
 
ราปิด เวียนนา (เยาวชน) (15)
ลาฟนิทซ์ (9)
 
??
??
 ตารางบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
เวลา
สด
ทีมแข่งขัน
ราคา
HT
FT
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
 
อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน (4)
แซงต์ กิลลุส (6)
 
??
??
23:15
 
ออสเทนเด้ (13)
ราซิ่ง เกงค์ (2)
 
??
??
23:15
 
เวสเตอร์โล (11)
ซูลเต้ วาเรเกม (18)
 
??
??
01:45
 
คลับบรูซ (3)
เมเชเลน (12)
 
??
??
 ตารางบอล เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
เวลา
สด
ทีมแข่งขัน
ราคา
HT
FT
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
 
เควีเอสเค ลอมเมล (4)
Jeunesse Molenbeek (7)
 
??
??
01:00
 
เบียรส์ชอทวิลริค (3)
KMSK Deinze (11)
 
??
??
 ตารางบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
เวลา
สด
ทีมแข่งขัน
ราคา
HT
FT
ถ่ายทอดสด
สถิติ
19:00
 
เวนด์ซีเซล (6)
เฮลซิงกอร์ (5)
 
??
??
20:00
 
ไนโคบิ้ง เอฟซี (12)
ซอนเดอร์ไจสกี (3)
 
??
??
 ตารางบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน
เวลา
สด
ทีมแข่งขัน
ราคา
HT
FT
ถ่ายทอดสด
สถิติ
20:00
 
มัลโม่ เอฟเอฟ (4)
ฮัมมาร์บี้ (3)
 
??
??
22:30
 
เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ (14)
เยอร์การ์เด้น (1)
 
??
??
 ตารางบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
เวลา
สด
ทีมแข่งขัน
ราคา
HT
FT
ถ่ายทอดสด
สถิติ
18:00
 
เอเอฟซี เอสคิลทูน่า (7)
โอเรโบร (9)
 
??
??
20:00
 
ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค (15)
ฮาล์มสตัด (1)
 
??
??
20:00
 
แลนด์สโครน่า (8)
ดัลคุลด์ เอฟเอฟ (16)
 
??
??
20:00
 
ออร์ไกร์ท (14)
ไอเค บราเก้ (3)
 
??
??
 ตารางบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
เวลา
สด
ทีมแข่งขัน
ราคา
HT
FT
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
 
ทรอมโซ่ ไอแอล (9)
โมลด์ (1)
 
??
??
23:00
 
ลีลล์สตรอม (2)
โบโด กลิมท์ (4)
 
??
??
23:00
 
วาเลเรนก้า (5)
สตรอมก็อดเซ็ท (8)
 
??
??
 ตารางบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลิก
เวลา
สด
ทีมแข่งขัน
ราคา
HT
FT
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:45
 
สลิโก โรเวอร์ส (5)
แชมร็อค โรเวอร์ส (1)
 
??
??
 ตารางบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
เวลา
สด
ทีมแข่งขัน
ราคา
HT
FT
ถ่ายทอดสด
สถิติ
19:00
 
เจเอพีเอส (6)
ยาโร (3)
 
??
??
19:00
 
PIF Parainen (12)
เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ (9)
 
??
??
20:00
 
พีเค-35 วานตา (11)
กนิสตัน เฮลซิงกิ (7)
 
??
??
 ตารางบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
เวลา
สด
ทีมแข่งขัน
ราคา
HT
FT
ถ่ายทอดสด
สถิติ
18:00
 
กาโซวิก โอเรนเบิร์ก (10)
เอฟเค โซชิ (6)
 
??
??
20:30
 
เอฟเค คิมกี้ (14)
ซีเอสเคเอ มอสโก (3)
 
??
??
23:00
 
โลโคโมทีฟ มอสโก (12)
อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ (15)
 
??
??
 ตารางบอล ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
เวลา
สด
ทีมแข่งขัน
ราคา
HT
FT
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
 
บานิค ออสตราว่า (11)
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (15)
 
??
??
21:00
 
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 (5)
เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (1)
 
??
??
21:00
 
มลาด้า โบเลสลาฟ (8)
ซิกม่า โอโลมุช (9)
 
??
??
00:00
 
สปาร์ตาปราก (3)
ฮราเดตส์กราลอเว (7)
 
??
??
 ตารางบอล โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า
เวลา
สด
ทีมแข่งขัน
ราคา
HT
FT
ถ่ายทอดสด
สถิติ
20:00
 
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (10)
ซาเกลบี้ ลูบิน (11)
 
??
??
22:30
 
เลช พอซนาน (7)
ลีเกีย วอร์ซอว์ (1)
 
??
??
01:30
 
โปกอน เซซิน (3)
เลเชีย กอเดนซ์ (18)
 
??
??
 ตารางบอล โปแลนด์ ลิกา 1
เวลา
สด
ทีมแข่งขัน
ราคา
HT
FT
ถ่ายทอดสด
สถิติ
20:00
 
เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา (13)
จีเคเอส คาโตวีตเซ (9)
 
??
??
22:30
 
สเตล รุสซ์โซว (5)
เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ (17)
 
??
??
01:00
 
โกลนิค เลชน่า (16)
จีเคเอส ทิคี (11)
 
??
??
 ตารางบอล สวิตเซอร์แลนด์ ซูเปอร์ลีก
เวลา
สด
ทีมแข่งขัน
ราคา
HT
FT
ถ่ายทอดสด
สถิติ
23:00
 
บาเซิ่ล (7)
เซนต์ กัลเลน (3)
 
??
??
01:30
 
กราสฮ็อปเปอร์ (5)
เอฟซี ซูริค (9)
 
??
??
 ตารางบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
เวลา
สด
ทีมแข่งขัน
ราคา
HT
FT
ถ่ายทอดสด
สถิติ
18:30
 
คาซิมปาซ่า (10)
กาเซียนเท็ป B.B. (9)
 
??
??
21:00
 
อันคารากูคู (16)
อิสตันบูล บูยูคเซ็ค (3)
 
??
??
21:00
 
เคย์เซริสปอร์ (8)
แทร็บซอนสปอร์ (7)
 
??
??
00:00
 
อดาน่า เดมิร์สปอร์ (1)
กาลาตาซาราย (2)
 
??
??
 ตารางบอล ตุรกี ดิวิชั่น 2
เวลา
สด
ทีมแข่งขัน
ราคา
HT
FT
ถ่ายทอดสด
สถิติ
17:30
 
เพนดิคสปอร์ (8)
กัซเทป (11)
 
??
??
20:00
 
ซาคาร์ยาสปอร์ (6)
เยนิ มาลัตยาสปอร์ (18)
 
??
??
23:00
 
อัลเตย์สปอร์ (15)
อียูบสปอร์ (1)
 
??
??
23:00
 
เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ (13)
โบดรุมสปอร์ (2)
 
??
??
 ตารางบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1
เวลา
สด
ทีมแข่งขัน
ราคา
HT
FT
ถ่ายทอดสด
สถิติ
23:00
 
ดาเชีย มิโอวินี่ (15)
คราอิโอว่า (9)
 
??
??
01:30
 
ซีเอฟอาร์ คลูจ์ (4)
ปิโตรลูล โปรเอสติ (6)
 
??
??
 ตารางบอล ซูเปอร์ลีก กรีซ
เวลา
สด
ทีมแข่งขัน
ราคา
HT
FT
ถ่ายทอดสด
สถิติ
23:30
 
เลเมีย (12)
เลวาเดียกอส (13)
 
??
??
 ตารางบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์
เวลา
สด
ทีมแข่งขัน
ราคา
HT
FT
ถ่ายทอดสด
สถิติ
20:30
 
คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน (6)
อเบอรี่สวิธทาวน์ (9)
 
??
??
20:30
 
คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี (3)
ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ (7)
 
??
??
20:30
 
ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด (8)
เพนนี่บอนท์เอฟซี (2)
 
??
??
20:30
 
Pontypridd (11)
แกลร์นาร์ฟอน (5)
 
??
??
 ตารางบอล บราซิล ซีรี่เอ
เวลา
สด
ทีมแข่งขัน
ราคา
HT
FT
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:00
 
อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส (3)
ซานโตส (10)
 
??
??
01:00
 
อัตเลติโก มิไนโร่ (7)
ฟลูมิเนนเซอาร์เจ (2)
 
??
??
01:00
 
ซิเอร่า (15)
อเมริกา เอ็มจี (8)
 
??
??
05:00
 
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ (6)
ยูเวนตูเด้ (20)
 
??
??
05:00
 
ฟลาเมงโก (5)
บรากันติโน้ (13)
 
??
??
05:00
 
อาไว เอฟซี เอสซี (18)
แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ (19)
 
??
??
05:00
 
โกยาส (12)
ฟอร์ตาเลซ่า (14)
 
??
??
07:00
 
สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา (4)
คุยอาบา (17)
 
??
??
 ตารางบอล บราซิล ซีรี่บี
เวลา
สด
ทีมแข่งขัน
ราคา
HT
FT
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
 
บัสควอ เอฟซี (18)
คริคูม่า (8)
 
??
??
04:30
 
อิทัวโน่ เอสพี (7)
ซีอาร์บี แม็คซิโอ (12)
 
??
??
 ตารางบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
เวลา
สด
ทีมแข่งขัน
ราคา
HT
FT
ถ่ายทอดสด
สถิติ
23:00
 
เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี (17)
ซาร์เมียนโต้ (13)
 
??
??
23:00
 
ซีเอ พลาเทนเซ่ (10)
เดเฟนซา วาย จัสติเชีย (14)
 
??
??
01:30
 
ซาน ลอเรนโซ่ (16)
ซีเอ ฮูราแคน (4)
 
??
??
04:00
 
บานฟิลด์ (22)
โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า (8)
 
??
??
06:30
 
อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ (24)
อินดิเพนเดนเต้ (18)
 
??
??
 ตารางบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
เวลา
สด
ทีมแข่งขัน
ราคา
HT
FT
ถ่ายทอดสด
สถิติ
00:30
 
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น (10)
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด (9)
 
??
??
02:30
 
โคโลราโด ราปิดส์ (11)
เอฟซี ดัลลัส (3)
 
??
??
04:30
 
Charlotte FC (11)
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน (1)
 
??
??
06:30
 
โคลัมบัส ครูว์ (7)
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส (3)
 
??
??
06:30
 
มอนทรีออล อิมแพ็ค (2)
ดีซี ยูไนเต็ด (14)
 
??
??
06:30
 
เอฟซี ซินซินเนติ (5)
ชิคาโก ไฟร์ (12)
 
??
??
09:00
 
แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส (10)
Austin FC (2)
 
??
??
09:00
 
ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ (14)
มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี (7)
 
??
??
09:30
 
แอลเอ กาแลกซี่ (5)
รีล ซอลต์ เลค (8)
 
??
??
 ตารางบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น
เวลา
สด
ทีมแข่งขัน
ราคา
HT
FT
ถ่ายทอดสด
สถิติ
05:00
 
แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์ (a-12)
ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล (a-5)
 
??
??
05:05
 
มอนเทอร์เรย์ (a-2)
ปาชูก้า (a-3)
 
??
??
07:05
 
อัตลาส (a-17)
เนกาซ่า (a-11)
 
??
??
09:05
 
ครูซ อาซูล (a-10)
ชีวาส กัวดาลาจาร่า (a-8)
 
??
??
 ตารางบอล เจลีก ดิวิชั่น1
เวลา
สด
ทีมแข่งขัน
ราคา
HT
FT
ถ่ายทอดสด
สถิติ
12:00
 
อวิสปา ฟูกูโอกะ (14)
วิสเซล โกเบ (13)
 
??
??
12:00
 
เซเรโซ โอซาก้า (4)
โชนัน เบลมาเร่ (15)
 
??
??
12:00
 
ชิมิสุ เอส-พัลส์ (12)
จูบิโล อิวาตะ (18)
 
??
??
13:00
 
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส (5)
เอฟซี โตเกียว (7)
 
??
??
13:00
 
สากัน โตสู (8)
เกียวโต แซงก้า (16)
 
??
??
13:00
 
ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า (3)
อูราวะ เรด ไดมอนส์ (9)
 
??
??
14:00
 
กัมบะ โอซาก้า (17)
คาชิว่า เรย์โซล (6)
 
??
??
14:00
 
คอนซาโดล ซัปโปโร (11)
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ (2)
 
??
??
14:00
 
นาโกย่า แกรมปัส เอต (10)
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส (1)
 
??
??
 ตารางบอล เจลีก ดิวิชั่น2
เวลา
สด
ทีมแข่งขัน
ราคา
HT
FT
ถ่ายทอดสด
สถิติ
12:00
 
เวนท์ฟอเรท โกฟุ (17)
โทชิกิ เอสซี (18)
 
??
??
12:00
 
เธสปา คูซัทสึ (20)
โอมิยะ อาร์ดิย่า (19)
 
??
??
12:00
 
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ (7)
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ (1)
 
??
??
14:00
 
โตกุชิม่า วอร์ทิส (9)
มาชิดา เซลเวีย (11)
 
??
??
16:30
 
เอฟซี เรียวเคียว (22)
โยโกฮามา เอฟซี (2)
 
??
??
17:00
 
โออิตะ ตรินิต้า (5)
วี-วาเรน นากาซากิ (8)
 
??
??
 ตารางบอล เคลีก เกาหลีใต้
เวลา
สด
ทีมแข่งขัน
ราคา
HT
FT
ถ่ายทอดสด
สถิติ
12:00
 
เอฟซี โซล (8)
แดกู เอฟซี (9)
 
??
??
14:30
 
อินชอนยูไนเต็ด (4)
วุลซาน ฮุนได โฮรางอี (1)
 
??
??
17:00
 
ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ (2)
โปฮัง สตีลเลอร์ (3)
 
??
??
 ตารางบอล ไอซ์แลนด์ คัพ
เวลา
สด
ทีมแข่งขัน
ราคา
HT
FT
ถ่ายทอดสด
สถิติ
23:00
 
ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ (ICEPR-11)
ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ICEPR-2)
 
??
??
 ตารางบอล Australia FFA Cup
เวลา
สด
ทีมแข่งขัน
ราคา
HT
FT
ถ่ายทอดสด
สถิติ
16:45
 
ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด (AUSNSW-8)
FC Macarthur (AUSD1-7)
 
??
??
 ตารางบอล ยูเครน พรีเมียร์ลีก
เวลา
สด
ทีมแข่งขัน
ราคา
HT
FT
ถ่ายทอดสด
สถิติ
17:00
 
เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ (13)
เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า (16)
 
??
??
19:00
 
เอฟซี ลวีฟ (10)
ดนีปรอ-1 (3)
 
??
??
21:00
 
เมตาลิสต์ คาร์คีฟ (6)
เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (2)
 
??
??
 ตารางบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
เวลา
สด
ทีมแข่งขัน
ราคา
HT
FT
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:55
 
แซดเอ็นเคโอซีเยค (4)
เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ (8)
 
??
??
00:30
 
ดินาโม ซาเกร็บ (1)
สลาเวน โคปริฟนิก้า (3)
 
??
??
 ตารางบอล พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ
เวลา
สด
ทีมแข่งขัน
ราคา
HT
FT
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
 
ดันแกนน่อน สวิฟท์ส (11)
ลินฟีลด์ เอฟซี (7)
 
??
??
21:00
 
คาร์ริค แรนเจอร์ส (6)
ครูซาเดอร์ (2)
 
??
??
21:00
 
คลิฟตันวิลล์ (4)
นิวรี่ ซิตี้ (8)
 
??
??
23:30
 
ลาร์นเอฟซี (5)
โคเลอไรน์ (3)
 
??
??
 ตารางบอล พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
เวลา
สด
ทีมแข่งขัน
ราคา
HT
FT
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:00
 
ฮาโปเอล เคอร์ยัต (8)
ฮาโปเอล ไฮฟา (7)
 
??
??
23:15
 
แอชดอด เอ็มเอส (5)
ฮาโปเอล ฮาเดร่า (9)
 
??
??
00:00
 
มัคคาบี้ เนทันย่า (10)
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (4)
 
??
??
00:30
 
มัคคาบี้ ไฮฟา (2)
มัคคาบี้เทลอาวีฟ (1)
 
??
??
 ตารางบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1
เวลา
สด
ทีมแข่งขัน
ราคา
HT
FT
ถ่ายทอดสด
สถิติ
23:00
 
อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี (2)
เออีพี ปาฟอส (1)
 
??
??
23:00
 
โดซ่า คาโตโกเปีย (7)
โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี (8)
 
??
??
00:00
 
เออีเค ลาร์นาคา (9)
อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี (5)
 
??
??
 ตารางบอล คาซัคสถาน พรีเมียร์ลีก
เวลา
สด
ทีมแข่งขัน
ราคา
HT
FT
ถ่ายทอดสด
สถิติ
17:00
 
เอฟเค คัสไป (9)
FK Aksu (8)
 
??
??
17:00
 
เอฟเค ทารัซ (10)
มาคฮ์ทาเรล (14)
 
??
??
17:00
 
ออร์ดาบาซี่ย์ (5)
เอฟเค อะตีราอู (7)
 
??
??
 ตารางบอล อิหร่าน กัลฟ์โปรลีก
เวลา
สด
ทีมแข่งขัน
ราคา
HT
FT
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:30
 
อลูมิเนียม อารัก เอฟซี (14)
มาลาวัน (16)
 
??
??
21:30
 
นาซซาจี้ มาซานดาราน (11)
นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี (8)
 
??
??
22:00
 
กอล โกฮาร์ เอฟซี (2)
เอสเตกฮลัล (3)
 
??
??
22:30
 
ฟูแลด ครูเซสตัน (5)
เมส เคอมัน (12)
 
??
??
22:30
 
ซบ อฮัน (10)
เพย์กัน (9)
 
??
??
 ตารางบอล มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก
เวลา
สด
ทีมแข่งขัน
ราคา
HT
FT
ถ่ายทอดสด
สถิติ
19:15
 
ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม (1)
เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า (3)
 
??
??
19:15
 
ซาราวักยูไนเต็ด (11)
พีบี ปาหัง (7)
 
??
??
20:00
 
เคดะห์ (6)
เอ็มไอเอสซี-เอ็มไอเอฟเอ (10)
 
??
??
20:00
 
เซลังกอร์ พีบี (8)
มะละกา (9)
 
??
??
20:00
 
ตรังกานู (4)
ซาบาห์ (2)
 
??
??
 ตารางบอล วีลีก เวียดนาม ดิวิชั่น 1
เวลา
สด
ทีมแข่งขัน
ราคา
HT
FT
ถ่ายทอดสด
สถิติ
17:00
 
ทันห์ เฮาห์ เอฟซี (8)
บินห์ดินห์ (2)
 
??
??
18:00
 
นัม ดินห์ เอฟซี (10)
ฮองลินห์ ฮาตินห์ (11)
 
??
??
18:00
 
ซงลาม เหงะอาน (5)
เดอะ คอง (4)
 
??
??
19:15
 
ฮานอย ทีแอนด์ที (1)
บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง (7)
 
??
??
 ตารางบอล พรีเมียร์ลีก เบลารุส
เวลา
สด
ทีมแข่งขัน
ราคา
HT
FT
ถ่ายทอดสด
สถิติ
17:00
 
เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค (11)
ดินาโม เบรสต์ (14)
 
??
??
19:00
 
ดินาโม มินส์ค (3)
ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค (2)
 
??
??
21:00
 
บาเต้ โบริซอฟ (4)
เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ (6)
 
??
??
Facebook face Line line Twitter tweet